TAARIFA KWA UMMA

Mashauriano ya Wadau wa Eneo (LSC) .

Mkaa Faida ya Mkenya — Mradi wa Biochar Kilifi

MNAALIKWA / KARIBUNI WOTE

Griot Impact, kwa ushirikiano na Ahlan Brikets, inawaalika wadau na
wanajamii kuhudhuria Mashauriano ya Wadau wa Mtaa (LSC) kwa ajili
ya mradi wa Mkaa Faida ya Mkenya — Mradi wa Biochar Kilifi.

Mashauriano haya yatatoa fursa kwa wadau kujifunza zaidi kuhusu
mradi uliopendekezwa, kuuliza maswali, kutoa maoni, na kuwasilisha
kauli kuhusu athari zinazoweza kujitokeza katika mazingira, jamii,
maisha ya watu, na ustahimilivu dhidi ya mabadiliko ya tabianchi. Wadau
pia watapata nafasi ya kuwasilisha masuala yoyote yanayowahusu au
mapendekezo ya kuzingatiwa katika usanifu na utekelezaji wa mradi.

MAELEZO YA MKUTANO

Tarehe Alhamisi, 9 Julai 2026

Wakati Saa 3:30 asubuhi — saa 8:30 mchana (09:30 am - 02:30 pm)
Mahali Ukumbi wa Vipingo CDF, Kaunti ya Kilifi, Kenya

Ushiriki Ana kwa ana na mtandaoni kupitia Zoom au Microsoft Teams
Mradi Mkaa Faida ya Mkenya — Mradi wa Biochar Kilifi

Ushiriki wa mtandaoni utakuwepo, kwa wale ambao hataweze kuhudhuria, na kiunganishi cha
mkutano kitatumwa baada ya kuthibitisha ushiriki. Tafadhali thibitisha ushiriki wako kufikia
25 Juni 2026

Barua pepe: eric@griot.co.uk | Simu: +254 700 11 11 21

KARIBUNI WOTE

Headquarters: Kilifi, Baobab Plaza, 1st floor. | Phone: +254 700 11 11 21 | Email: eric@griot.co.uk | Website: https://griot.co.ke/



